प्रजासत्ताक दिनानिमित्त मुख्यमंत्र्यांकडून शुभेच्छा

0
7

मुंबई | भारतीय प्रजासत्ताकाच्या 70 व्या वर्धापनदिनानिमित्त मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांनी राज्यातील नागरिकांना शुभेच्छा दिल्या आहेत.

मुख्यमंत्री आपल्या संदेशात म्हणतात, सर्वाना एकत्र घेऊन जाण्याच्या भावनेतून राज्याच्या विकासासाठी काम करण्याची खरी आवश्यकता आहे. महाराष्ट्र हे नेहमीच एक प्रगतीशील राज्य म्हणून ओळखले जाते. या राज्याचा कणा असलेला शेतकरी, कामगार आणि तळागाळातील जनता यांना सन्मान आणि प्रतिष्ठा देणे महत्वाचे आहे, यादृष्टीने आम्ही काही ठोस पाऊले जाणीवपूर्वक उचलली आहेत मग ती गरिबांना केवळ 10 रुपयांत दरात अन्न देणारी शिवभोजन योजना असो किंवा शेतकऱ्यांना चिंतामुक्त करणारी महात्मा जोतिराव फुले शेतकरी कर्जमुक्ती योजना असो. महाराष्ट्राला विकासाच्या मार्गावर नेतांना आम्हाला जसे उद्योगपती, व्यावसायिक आवश्यक आहेत तसे कष्टकरी समाजातील लोकांचे योगदानही महत्वाचे आहे.

महाराष्ट्र मोठा झाला तर देश मोठा होईल हे लक्षात घेऊन आपण सर्वजण या प्रजासत्ताक दिनापासून नवा आणि कणखर महाराष्ट्र घडवूयात, असे आवाहनही मुख्यमंत्र्यांनी केले आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here