तर भाजप मेहबुबा मुफ्तींसोबत अयोध्येला नेणार का? : राऊत

0
31

मुंबई प्रतिनिधी । भाजप मेहबूबा मुफ्तींना अयोध्येला नेणार आहे का ? असा टोला मारत खासदार संजय राऊत यांनी आज जोरदार प्रत्युत्तर दिले आहे.

महाविकासआघाडी सरकारला १०० दिवस पूर्ण झाल्यानिमित्त मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे ७ मार्च रोजी अयोध्या दौर्‍यावर करणार असल्याची माहिती खासदार संजय राऊत यांनी दिली आहे. यावर उद्धव ठाकरे काँग्रेस नेते राहुल गांधींना आपल्यासोबत नेतील का? असा खोचक प्रश्‍न भाजपने विचारला आहे. यावर उत्तर देताना संजय राऊत यांनी म्हणाले कि, मग भाजप नेते जम्मू-काश्मीरच्या माजी मुख्यमंत्री मेहबुबा मुफ्ती यांना अयोध्येला सोबत घेऊन जाणारे आहेत का?, असा प्रतिप्रश्‍न त्यांनी भाजपला केला. अयोध्या दौर्‍याकडे कोणीही राजकीय दृष्टिकोनातून पाहू नये. हा आमचा श्रद्धेचा विषय असल्याचेही संजय राऊत यांनी स्पष्ट केले.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here